Cắt lỗ căn hộ MIA Đà Nẵng 2PN -3PN view biển giá tốt,full nội thất liền tường Nhận nhà tháng 6/2026

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Cần bán Căn Hộ Loại 2PN và 3PN( Đa dạng diện tích) - Toàn Căn Siêu Đẹp tại dự án Mia Center Point - Liên Chiểu - Đà Nẵng Gần Bến Xe Trung Tâm Đà Nẵng, Cách Biển 1.5km, Gần Mega Nguyễn Sinh Sắc, về Sân Bay 7km Khu vực đông đúc, mua Ở hoặc cho thuê dễ dàng, dòng tiền 150tr/năm Cuối tháng 6/2026 nhận bàn giao nhà mới vào sử dụng Chính Sách và chiết khấu tháng 5 vô cùng hấp dẫn lên đến 4% cho căn 2PN/3PN và 6% cho căn Duplex . - Căn tầng 24-12C: DT thông thủy 63,3m² View biển và Thành Phố - Căn 22-12C: DT thông thủy 97,7m² View Biển và Thành Phố - Căn 24-08: DT thông thủy 138,9m² Căn Duplex thông tầng siêu VIP View Phố Nguyễn Tất Thành Tất cả căn đẹp, không gần phòng rác hay thang máy, không lỗi phong thủy vì đã lựa chọn kỹ càng Liên hệ để được tư vấn và chọn căn đẹp giá tốt : Ms Trang 0782683683 Sổ hồng lâu dài yên tâm tuyệt đối.

Xem thêm

Liên hệ:

078 268 ****

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 2 WC
63.3 m²
45,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Mia Center Point, Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
V

Vothihuyentrang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ căn hộ MIA Đà Nẵng 2PN -3PN view biển giá tốt,full nội thất liền tường Nhận nhà tháng 6/2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.