Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ 2N2WC nhìn vào TTTP xem pháo hoa giá tốt nhất thị trường chỉ 2.269

Ngày đăng: 04/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2N2WC tại chung cư Cao Cấp Hoàng Huy Commerce - Giá bán thấp hơn HĐ gần 300 triệu ( cam kết căn hộ ngoại khu giá rẻ nhất) - Diên tích sử dụng rộng nhất dòng 2N là 67,6m2 - View thoáng, nhìn vào TTTP. Không cần phải bon chen ngoài đường xem pháo hoa, chỉ cần ở nhà ngồi sofa ngắm ạ - Tầng trung, thuận tiện đi lại, vừa vặn tầm tầm view - Công năng đầy đủ, 2 Logias riêng biệt = Căn hộ rất phù hợp gia đình sinh hoạt, nghỉ ngơi và thư giãn Liên hệ em để đi xem căn hộ trực tiếp: 0921928508

Xem thêm

Liên hệ:

092 192 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,27 tỷ

2 PN, 2 WC
67.6 m²
33,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NY

Nguyễn Thị Yên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh căn hộ 2N2WC nhìn vào TTTP xem pháo hoa giá tốt nhất thị trường chỉ 2.269 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.