BÁN căn 2,5N2VS giá siêu tốt, Full nội thất, đã có sổ, View đẹp lung linh, mã căn Hiếm thị trường!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại dự án Hoàng Huy Commerce. - Địa chỉ: Giao lộ Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi - Lê Chân - Hải Phòng. - Pháp lý rõ ràng, bìa đỏ lâu dài. - Diện tích "sử dụng" 69,1m. - Thiết kế 2,5 ngủ 2 vệ sinh. - Toà Lotus, tầng trung 1x - View ngoại khu, ngắm tiệc cưới Pandora, Aeon mall, đường Võ Nguyên Giáp. - Giá bán 3ty150 (100%), đã có bìa! - Căn hộ đã set up đầy đủ nội thất, thiết bị điện tử, chỉ việc dọn vào ở. - Đầu tư dòng tiền cho thuê 12-14 triệu/tháng. - Cách Aeon Mall chỉ 2 phút đi bộ, gần bệnh viện Vinmec, bệnh viện Y học biển, trường học các cấp xung quanh. - Tận hưởng trọn tiện ích nội khu: Trung tâm thương mại, nhà hàng, café, ngân hàng, trường mầm non tại tầng 1.

Xem thêm

Liên hệ:

096 232 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 2 WC
69.1 m²
45,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đào Vĩnh Tú

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết BÁN căn 2,5N2VS giá siêu tốt, Full nội thất, đã có sổ, View đẹp lung linh, mã căn Hiếm thị trường! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.