Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN full nội thất tầng trung view vể bơi Vô cực giá 2,350 triệu LH:0783.599.666

Ngày đăng: 12/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn 2PN full nội thất tầng trung view vể bơi Vô cực giá 2,350 triệu
Chung cư Hoàng Huy Commerce - Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phong
- Diện tích 68m
- Thiết kế 2Pn 2 wc, 2 ban công
- Giá bán 2,350 (Bao Kpbt, để lại full nội thất)
Liên hệ xem căn hộ 0783.599.666

Xem thêm

Liên hệ:

078 359 ****

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
34,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NM

Nguyễn Tuấn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN full nội thất tầng trung view vể bơi Vô cực giá 2,350 triệu LH:0783.599.666 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.