Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Tecco mát mẻ hướng Đông Nam, rộng gần 70m2

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Căn hộ chung cư Tecco đầy đủ công năng và tiện ích đang chờ đón chủ nhân mới!
Diện tích rộng rãi gần 70m2, mang đến không gian sống thoáng đãng và thoải mái.
Đặc biệt, chỉ có duy nhất một căn trên một tầng, tạo nên sự riêng tư và độc đáo.
Ban công hướng Đông Nam đón gió mát tự nhiên.
Pháp lý rõ ràng, bìa đỏ trao tay ngay khi giao dịch thành công.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.630 triệu.
Liên hệ ngay 0978908118 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn hộ mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

097 890 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,63 tỷ

70 m²
23,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Tecco mát mẻ hướng Đông Nam, rộng gần 70m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.