Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 2PN, 3,32 tỷ, 82,43m2 tại Trần Hưng Đạo, p Bắc Cường, Lào Cai giá ưu đãi

Ngày đăng: 16/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Manor Lào Cai hiện đại và sang trọng, tọa lạc tại vị trí đắc địa. - Căn hộ có diện tích 82,43m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân. - Giá bán hấp dẫn chỉ 3,32 tỷ VND, mang lại giá trị đầu tư cao trong tương lai. - Dự án The Manor Lào Cai được đầu tư bởi Tập đoàn Bitexco. - Các tiện ích như TTTM, công viên mở, sân chơi, vườn hoa cây xanh và quảng trường, mang đến cuộc sống gần gũi với thiên nhiên. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0396047396 và liên hệ với Minh Ánh Hồ.

Xem thêm

Liên hệ:

039 604 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,32 tỷ

2 PN, 2 WC
82.43 m²
40,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Manor Eco Lào Cai, Tp. Lào Cai, T. Lào Cai
MH

Minh Ánh Hồ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 2PN, 3,32 tỷ, 82,43m2 tại Trần Hưng Đạo, p Bắc Cường, Lào Cai giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.