Tin đăng đã hết hạn.

CC bán căn hộ chung cư Tecco Diamond full nội thất

Ngày đăng: 07/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tecco Diamond tọa lạc ở xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội, là một căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với thiết kế thông minh và nội thất đầy đủ, căn hộ mang đến sự thoải mái cho cả gia đình.

+ Diện tích: 64m², 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm., nội thất đẹp.
+ Giá bán: 3,68 tỷ VND.
+ Thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên.
+ Tiện ích đầy đủ: 2 tầng hầm, shophouse, thương mại dịch vụ.
+ Pháp lý đầy đủ.
LH 0983392640.

Xem thêm

Liên hệ:

098 339 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
57,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC bán căn hộ chung cư Tecco Diamond full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.