Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Tecco Skyville, 3,3 tỷ, 64m2, 2PN, 2WC, giá cực chất tại Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

Ngày đăng: 29/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Tecco Skyville, vị trí đắc địa tại KĐT Ngũ Hiệp, Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội. Căn hộ 64m2, thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, nội thất cơ bản, rất thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi.

- Giá 3,3 tỷ VND.
- Diện tích 64m2, 2PN, 2WC.
- Nội thất bao gồm: Điều hòa, tủ lạnh, giường...

Điểm nổi bật của căn hộ là phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng, mang lại cảm giác thư giãn và thoải mái. Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

Khu vực xung quanh:
+ Gần bệnh viện đa khoa nông nghiệp, bệnh viện đa khoa huyện Thanh Trì.
+ Các trường học như trường tiểu học Ngũ Hiệp, trường THPT Ngọc Hồi.
+ Siêu thị Vinmart + chỉ cách vài phút đi bộ.

Giới thiệu tổng quan dự án:
+ Tecco Skyville do Công ty CP Tập đoàn Tecco đầu tư.
+ Thiết kế gồm 2 tòa tháp hiện đại, với tổng số 700 căn hộ.
+ Tiện ích nội khu đa dạng: Khu trung tâm thương mại, gym & fitness, khu vui chơi trẻ em, vườn dạo bộ, nhà hàng, spa.

Cơ hội không thể bỏ qua, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết! Liên hệ Hồ Diên Sơn qua số điện thoại 0976959790.

Xem thêm

Liên hệ:

097 695 ****

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
51,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Tecco Skyville, 3,3 tỷ, 64m2, 2PN, 2WC, giá cực chất tại Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.