Hàng hiếm tại 56 Lê Thanh Nghị, bán Căn hộ chung cư 50,7m2, giá 20,913 triệu/m2

Ngày đăng: 13/04/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại 56 phường lê thanh nghị, Phố Lê Thanh Nghị, Phường Phố Hiến, Hưng Yên, trước đây Thành phố Hưng Yên, Hưng Yên là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi ở tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có đầy đủ nội thất, được thiết kế thông minh, mang lại không gian sống thoải mái và tiện ích tối đa cho cư dân. - Diện tích: 50,7m2 - Giá: 20,913 triệu/m2 - Số phòng ngủ: 1PN - Số phòng tắm: 1WC - Hướng: Đông Nam - Nội thất: Đầy đủ, sang trọng Căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn có phong thủy tốt, tạo cảm giác an lành cho gia đình. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị sách Hưng Yên - Công viên Nam Hòa - Bệnh viện Đa khoa Hưng Hà - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên - Bệnh viện Mắt Hưng Yên Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với Trịnh Thị Yến qua số điện thoại 0963102488

Xem thêm

Liên hệ:

096 310 ****

Vị trí bản đồ

1,06 tỷ

50.7 m²
20,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Lê Thanh Nghị, P. Hiến Nam, Tp. Hưng Yên, T. Hưng Yên
TY

Trịnh Thị Yến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại 56 Lê Thanh Nghị, bán Căn hộ chung cư 50,7m2, giá 20,913 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.