Thức giấc với view triệu đô tại trung tâm ngã 6 huế siêu phẩm căn hộ hoa hậu 3pn

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

THỨC GIẤC VỚI VIEW TRIỆU ĐÔ TẠI TRUNG TÂM NGÃ 6 HUẾ SIÊU PHẨM CĂN HỘ HOA HẬU 3PN Vị trí vàng: Dự án Huế Heritage Phường Phú Nhuận (Thuận Hòa mới), TP. Huế. Ngay trái tim di sản, kết nối mọi tiện ích đỉnh cao. ĐIỂM CHẠM CỦA SỰ ĐẲNG CẤP CĂN HỘ 3PN "HOA HẬU" - Diện tích: 105,1 m² (Căn góc thoáng đãng). Tầm nhìn Panorama: View ôm trọn Ngã 6 Cồn Hến Sông Hương thơ mộng. Thiết kế thông minh: 3 Phòng ngủ rộng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên. 3 Phòng tắm tiện nghi. Bếp riêng biệt có logia (không lo ám mùi). Đặc biệt: Có phòng Plus 6,1m² linh hoạt làm phòng làm việc, kho hoặc phòng đọc sách. CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI CỰC KHỦNG TỪ CHỦ ĐẦU TƯ: Giá F0: 6,91 tỷ (Khoảng 65,6 triệu/m²). Chiết khấu: Lên đến 12% (Tiết kiệm ngay gần 800 triệu). Hỗ trợ tài chính: Vay ngân hàng lãi suất 0% cho đến khi nhận nhà. Tiến độ thanh toán linh hoạt, giảm áp lực dòng tiền. HUẾ HERITAGE NƠI DI SẢN GIAO THOA HIỆN ĐẠI Quy mô: 25 tầng nổi, 3 tầng hầm (Đảm bảo chỗ để xe cực rộng). Số lượng giới hạn: Chỉ 669 căn hộ cao cấp cho những chủ nhân tinh hoa. Pháp lý: Sở hữu lâu dài. CƠ HỘI CUỐI CÙNG: Số lượng căn đẹp view Sông Hương không còn nhiều!

Xem thêm

Liên hệ:

090 207 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Thức giấc với view triệu đô tại trung tâm ngã 6 huế siêu phẩm căn hộ hoa hậu 3pn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.