Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp chung cư tiện nghi giá siêu rẻ 54 m2 chỉ với 1 tỷ 180 Phú Hội Huế

Ngày đăng: 05/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp chung cư tiện nghi giá siêu rẻ 54 m2 chỉ với 1 tỷ 180 Phú Hội Huế. Cần bán chung cư Vicoland tầng 7 Khu B, Sau lưng trường THCS Nguyễn Tri Phương, sổ hồng đầy đủ. Căn hộ gồm 2 phòng ngủ, ban công hướng Nam mát mẻ, nhà mới hoàn thiện 4 tháng, full nội thất mới. Diện tích: 54m2. Giá bán: 1.18 tỷ thương lượng. Đã có sổ hồng (chính chủ). Liên hệ để anh Tấn 0944795235 xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

094 479 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,18 tỷ

2 PN
54 m²
21,85 triệu/m²
u

user4392649

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp chung cư tiện nghi giá siêu rẻ 54 m2 chỉ với 1 tỷ 180 Phú Hội Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.