Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ Nera Garden, Đường Tố Hữu, An Đông, Huế, 2,3 tỷ, 65,75 m2

Ngày đăng: 28/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ Nera Garden tọa lạc tại mặt tiền đường Tố Hữu, Phường An Đông, Huế, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ này có thiết kế 2PN + 2WC + bếp, với nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh,... giá bán 2,3 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế thông minh, tạo cảm giác rộng rãi và thoải mái. Hướng cửa chính Đông và ban công cũng hướng Đông, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. Giới thiệu tổng quan dự án Dự án Nera Garden do chủ đầu tư Nera Garden phát triển, bao gồm 502 căn hộ với diện tích từ 53m2 - 73m2, từ 2 - 3 phòng ngủ. Dự án còn có 23 căn shophouse 4 tầng, với nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, bãi đỗ xe thông minh, hồ bơi, khu tập yoga, sân chơi trẻ em, vườn nướng BBQ, hệ thống khóa vân tay và camera an ninh tự động. Khu vực lân cận cũng rất thuận tiện: - Cách trường mầm non Âu Lạc 1,5km - Cách Big C Huế 2,5km - Cách Bệnh viện Trung Ương Huế 4km - Cách Trường Đại học Khoa học Huế 3,3km Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Trần Quốc Vũ qua số điện thoại 0911999683

Xem thêm

Liên hệ:

091 199 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
65.75 m²
34,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Nera Garden Huế, Đ. Tố Hữu, P. An Đông, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
TV

Trần Quốc Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ Nera Garden, Đường Tố Hữu, An Đông, Huế, 2,3 tỷ, 65,75 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.