Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Nera Garden Huế căn B9.12 giá chỉ 2 tỷ

Ngày đăng: 26/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Vị trí: Căn hộ B9.12, block F, chung cư Nera Garden khu đô thị mới Phú Mỹ An, TP. Huế.
Diện tích sử dụng: 56.1m² | Tổng diện tích sàn: 63.1m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC phòng khách bếp ban công khu giặt phơi.
Ban công hướng Tây, view thoáng mát, đón hoàng hôn đẹp, nhìn ra khu đô thị và trung tâm thành phố.

Vị trí căn hộ:
Không phải căn góc nhưng chỉ tiếp giáp 1 căn hộ bên cạnh.
Bên còn lại là hành lang hướng thang máy không gian yên tĩnh, riêng tư hơn các căn nằm giữa.
Gần khu vực thang máy, di chuyển thuận tiện.
---

Tình trạng bàn giao: Hoàn thiện cơ bản.
Có sẵn điều hòa, bếp âm và tủ bếp.
Tiện ích nội khu: Phòng gym, hồ bơi, khuôn viên cây xanh, bãi đỗ xe rộng rãi, an ninh 24/7.
---

Giá bán: 2 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ: 0775513904.

Pháp lý rõ ràng hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần.

Xem thêm

Liên hệ:

077 551 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN, 2 WC
63.1 m²
31,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Nera Garden Huế, Đ. Tố Hữu, P. An Đông, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
0

0775513904

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Nera Garden Huế căn B9.12 giá chỉ 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.