Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH Nera Garden, Tố Hữu, 1,85 tỷ, 62,5m2 - KHÔNG NỘI THẤT

Ngày đăng: 24/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nera Garden, một căn hộ CC cực chất tại Tố Hữu, Phường An Đông, Huế, đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 62,5m2, căn hộ này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu pháp lý đầy đủ, giúp các bạn yên tâm khi đầu tư. Thiết kế không nội thất, hướng cửa chính Nam, ban công Bắc, cho phép ánh sáng tự nhiên tràn vào, mang lại không gian sống thoải mái và dễ chịu.

Giá chỉ 1,85 tỷ VND, căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là một phong cách sống hiện đại, tiện nghi với hàng loạt tiện ích như:
+ Trung tâm thương mại ngay trong khuôn viên.
+ Bãi đỗ xe thông minh, an toàn.
+ Hồ bơi thư giãn, khu tập yoga.
+ Sân chơi trẻ em và vườn nướng BBQ cho những buổi tiệc tùng cùng bạn bè.
+ Hệ thống khóa vân tay và camera an ninh tự động.

Chi tiết dự án:
+ Vị trí: Mặt tiền đường Tố Hữu, khu đô thị Phú Mỹ An, An Đông, TP Huế.
+ Chủ đầu tư: Nera Garden.
+ Thiết kế: 502 căn hộ với diện tích từ 53m2 - 73m2, 23 căn shophouse 4 tầng.
+ Tiện ích: Đầy đủ dịch vụ, quản lý chuyên nghiệp.

Không thể bỏ lỡ, liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0911999683 hoặc gặp Trần Quốc Vũ. Chỉ những ai nhanh tay mới có cơ hội sở hữu!

Xem thêm

Liên hệ:

091 199 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

62.5 m²
29,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Nera Garden Huế, Đ. Tố Hữu, P. An Đông, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
TV

Trần Quốc Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH Nera Garden, Tố Hữu, 1,85 tỷ, 62,5m2 - KHÔNG NỘI THẤT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.