Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ Nera Garden, Tố Hữu, 1,9 tỷ, 66,09m2, Hàng HOT

Ngày đăng: 15/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nera Garden, Tố Hữu, P.An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế, là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại.
Căn hộ 2PN, 2WC, diện tích 66,09m2, không nội thất, hướng cửa chính Nam, ban công Bắc.
Giá chỉ 1,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, phong thủy ổn.
Nera Garden còn có nhiều tiện ích như hồ bơi, khu tập yoga, trung tâm thương mại và bãi đỗ xe thông minh.

Địa điểm xung quanh
Gần trường trung học cơ sở Nguyễn Tri Phương và trường THCS Chu Văn An.
Bệnh viện Mắt Huế cũng chỉ cách đó không xa.

Thông tin dự án
Nera Garden nằm trên mặt tiền đường Tố Hữu, khu đô thị Phú Mỹ An, TP Huế, Thừa Thiên Huế.
Dự án gồm 502 căn hộ với diện tích từ 53m2 - 73m2 và 23 căn shophouse 4 tầng.
Tiện ích đầy đủ như sân chơi trẻ em, vườn nướng BBQ, hệ thống khóa vân tay và camera an ninh tự động.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Trần Quốc Vũ - 0911999683.

Xem thêm

Liên hệ:

091 199 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

2 PN, 2 WC
66.09 m²
28,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Nera Garden Huế, Đ. Tố Hữu, P. An Đông, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
TV

Trần Quốc Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ Nera Garden, Tố Hữu, 1,9 tỷ, 66,09m2, Hàng HOT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.