Tin đăng đã hết hạn.

Sẵn quỹ căn căn 1-2 Phòng ngủ, giá 2,2 tỷ cho thuê 10tr/tháng tại Gempark Hải Phòng

Ngày đăng: 21/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Một sản phẩm chung cư được xây dựng và vận hành bởi Hàn Quốc, sản phẩm căn hộ chung cư cao cấp số 1 tại Hải Phòng khi đưa 10,000m² tiện ích ngoài trời và 5000m² tiện ích trong nhà tới cho cư dân. Với vị trí ngay cạnh trung tâm hành chính Thuỷ Nguyên, sở hữu căn hộ tại Gempark sẽ giúp khách hàng đầu tư thắng lợi cả về giá vốn và dòng tiền cho thuê. * Thông tin căn hộ 1 phòng ngủ: - Diện tích: 43m² - Loại căn: 1 phòng ngủ 1 vệ sinh phòng khách bếp riêng ban công thoáng Phù hợp người độc thân, vợ chồng mới cưới, chuyên gia thuê ở, hoặc đầu tư cho thuê * Thông tin căn hộ 2 Phòng ngủ: - Diện tích 54m2 - Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh * Nội thất bàn giao: Full nội thất liền tường cao cấp: Sàn gỗ, trần thạch cao, hệ thống chiếu sáng, tủ bếp, điều hoà, thiết bị vệ sinh, nóng lạnh, * Giá bán chỉ từ: 2,2 tỷ/căn * Tiến độ thanh toán cực nhẹ nhàng: - Đợt 1 đóng 10% ký hợp đồng mua bán - Đợt 2 đóng 10% sau 6 tháng Còn lại thanh toán khi nhận nhà (Quý II/2027) Vay ngân hàng Vietcombank 0% lãi suất đến lúc nhận nhà ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT THÁNG 7: Đặt cọc 20 triệu Ghi nhận 50 triệu vào tài khoản mua Tặng 100 triệu khi mua sớm Chiết khấu 10% khi thanh toán sớm toàn bộ Lý do nên chọn căn 1PN Gem Park: Giá tốt thanh khoản nhanh dễ cho thuê: Giá thuê căn 1PN 9-10tr/tháng, căn 2 phòng ngủ cho thuê 13tr/tháng Pháp lý chuẩn sổ hồng lâu dài từng căn Tiện ích cao cấp: bể bơi bốn mùa gym công viên cây xanh khu vui chơi trẻ em trung tâm thương mại Liên hệ ngay để giữ căn đẹp, tầng cao hướng thoáng mát: Hotline/Zalo: 0941106886 Quý vị liên hệ Hotline để đăng ký nhận báo giá và tham quan nhà mẫu hoàn toàn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

094 110 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
51,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Gem Park Hải Phòng, Đ. Hồng Bàng, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
PL

P.KD Him Lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sẵn quỹ căn căn 1-2 Phòng ngủ, giá 2,2 tỷ cho thuê 10tr/tháng tại Gempark Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.