Bán căn 2PN view VIN hiếm hoi còn sót lại chung cư Hoàng Huy Grand Sở Dầu Hồng Bàng giá 2.350triệu

Ngày đăng: 22/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán căn 2PN view VIN hiếm hoi còn sót lại chung cư Hoàng Huy Grand Sở Dầu - Hồng Bàng giá 2.350 triệu - Giá bán đa có bìa: 2.350 triệu (Bao KPBT) - Nhà có sẵn điều hoà, tivi, bếp, hút mùi, máy giặt - Mã CH10 Tầng đẹp, view VIN , ban công Đông Nam - Thiết kế 2PN, 2WC, 2 ban công, căn góc thoáng view Sông Dế thơ mộng Liên hệ Call/zalo: 0906270487 để đi xem căn hộ và làm vệc trực tiếp chủ nhà

Xem thêm

Liên hệ:

090 627 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
36,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hoàng Huy Grand Tower, Đ. Sở Dầu, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ON

Oanh Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN view VIN hiếm hoi còn sót lại chung cư Hoàng Huy Grand Sở Dầu Hồng Bàng giá 2.350triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.