Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1PN, 1WC đẹp tại Hilton Hải Phòng, giá tốt 2,98 tỷ, 48m2

Ngày đăng: 09/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Hilton Hải Phòng, Đường Trần Quang Khải, Phường Hoàng Văn Thụ, Hồng Bàng, Hải Phòng.
- Căn hộ 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm với thiết kế hiện đại và tiện nghi.
- Diện tích sử dụng 48m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân.
- Hướng cửa chính Bắc, ban công hướng Nam, đón gió mát.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Giá bán hợp lý chỉ 2,98 tỷ VND, mang lại giá trị tốt cho người mua.

Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như bệnh viện hữu nghị Việt Tiệp, siêu thị Intimex Hải Phòng, và các trường học như trường THCS Hồng Bàng, trường tiểu học Nguyễn Thị Minh Khai.

Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn, vui lòng liên hệ Đặng Công Thành qua số điện thoại 0906069496.

Xem thêm

Liên hệ:

090 606 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
62,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khách sạn Hilton Hải Phòng, Đ. Trần Quang Khải, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đặng Công Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN, 1WC đẹp tại Hilton Hải Phòng, giá tốt 2,98 tỷ, 48m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.