Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN ban công Đông Nam chung cư Hoàng Huy Grand Sở Dầu giá 2.030 tỷ. Liên hệ 0906270487

Ngày đăng: 05/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn 2PN ban công Đông Nam chung cư Hoàng Huy Grand Sở Dầu giá 2.030 tỷ. Liên hệ 0906270487.
- Đ/C: Chung cư Hoàng Huy Grand - Số 2A Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng.
- Thiết kế 2 PN, 2WC, 2 ban công.
- Mã căn: CH03.
- Diện tích: 67m2.
- Hướng: Đông tứ trạch.
- Giá bán 100% căn hộ: 2.030 tỷ (bao KPBT và trừ lại 5% bìa cho khách, chỉ hơn 1.9 tỷ nhận nhà).
Liên hệ xem nhà Call/Zalo: 0906.270.487 và làm việc với chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 627 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,03 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
30,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hoàng Huy Grand Tower, Đ. Sở Dầu, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ON

Oanh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN ban công Đông Nam chung cư Hoàng Huy Grand Sở Dầu giá 2.030 tỷ. Liên hệ 0906270487 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.