Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Heritage West Lake, 677 Lạc Long Quân, Tây Hồ - 15,68 tỷ

Ngày đăng: 01/09/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ chung cư Heritage West Lake, 677 Lạc Long Quân, Tây Hồ - 15,68 tỷ.
- Diện tích 144,5 m² (3PN), 3WC.
- Ban công Đông Nam.
- View công viên vườn hoa và Hồ Tây.
- Chủ đầu tư bàn giao nội thất cao cấp.
- Gần sát Lotte Tây Hồ.
Chuẩn bị bàn giao, CĐT thực hiện chiến dịch 60 ngày thi công thần tốc để kịp tiến độ.
Giá: 15,68 tỷ.
LHCC: 0913 868 ***
Xem thêm

Liên hệ:

091 386 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

15,68 tỷ

3 PN, 3 WC
144.5 m²
108,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Heritage West Lake, Đ. Lạc Long Quân, X. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PM

Phạm Bắc Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Heritage West Lake, 677 Lạc Long Quân, Tây Hồ - 15,68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.