Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 2PN tại CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2,75 tỷ, 40m2, Chính chủ chỉ với

Ngày đăng: 20/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại CT3 Tây Nam là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 40m2, thiết kế thông minh với 2PN + 1WC, hướng cửa chính Bắc và ban công Đông Nam mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.

Giá bán chỉ 2,75 tỷ VND, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến sự tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. Phong thủy tốt với hướng cửa chính và ban công giúp gia chủ gặp nhiều may mắn và tài lộc.

Chi tiết:
- Pháp lý đầy đủ.
- An ninh 24/24 với các tiện ích như thang máy tốc độ cao, tầng hầm để xe, trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí và ADSL tốc độ cao.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Siêu thị Mường Thanh.
- Công viên Bắc Linh Đàm, Công viên Linh Đàm.
- Trường THCS Hoàng Liệt, Trường Tiểu học Phạm Tu, Học viện Mầm non Sasuke Việt Nam.
- Bệnh viện Ung thư K2 Tam Hiệp, Bệnh viện K Tam Hiệp.

Chi tiết dự án:
- Địa điểm: Số 38 đường Linh Đường, phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội (gần cao tốc Vành đai 3, trục đường Giải Phóng - Văn Điển, Quốc lộ 70, Quốc lộ 5).
- Chủ đầu tư: HUD3.
- Thiết kế: 21 tầng nổi, 1 tầng hầm, tổng diện tích xây dựng 1400m2, diện tích sàn khoảng 30.000m2.
- Tiện ích: 04 thang máy tốc độ cao, an ninh 24/24, tầng hầm để xe, trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí, sinh hoạt cộng đồng, ADSL tốc độ cao.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này. Liên hệ ngay Hường qua số điện thoại 0968040560 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 804 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 1 WC
40 m²
68,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
CT3 Tây Nam Linh Đàm (Chung cư HUD3 Linh Đàm), Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
H

Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN tại CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2,75 tỷ, 40m2, Chính chủ chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.