chính chủ gửi bán căn hộ 2 ngủ hud3 tây nam linh đàm dt 57,6m lh 0857999555

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2 phòng ngủ CT3 HUD3 KĐT Tây Nam Linh Đàm Hoàng Mai Hà Nội. Căn hộ có tổng DT 57,6m² sổ hồng thông thủy Thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Pháp lí sổ hồng sử dụng lâu dài. Trang thiết bị full chủ để lại nội thất 0857999555

Xem thêm

Liên hệ:

085 799 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
86,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
CT3 Tây Nam Linh Đàm (Chung cư HUD3 Linh Đàm), Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
nh

ngọc hải

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết chính chủ gửi bán căn hộ 2 ngủ hud3 tây nam linh đàm dt 57,6m lh 0857999555 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.