Em Dung chuyên hỗ trợ mua bán CH chung cư Wisteria - có hỗ trợ ngân hàng - sẵn sổ, giao dịch ngay :

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Em Dung xin chào cô/chú/anh/chị đang quan tâm đến mua bán căn hộ tại chung cư ''The Wisteria - Hoài Đức''. Hiện tại em chuyên hỗ trợ về mua bán/ chuyển nhượng/ làm thủ tục sổ/ hỗ trợ khách kết nối ngân hàng để mua căn hộ tại đây. Cả nhà có nhu cầu thì liên hệ em nhé : * Di động : 0988539859 I. Quỹ căn cập nhật giá tốt nhất tháng 5/2026 : - DT 73m2 full đồ giá 6-6.1 tỷ bao sổ - DT 73m2 nguyên bản Đông Nam giá 5.95 tỷ bao sổ - DT 83m2 full đồ giá 6.2 tỷ bao sổ view nội khu - DT 83m2 full đồ giá 6.6 tỷ bao sổ view liền kề - DT 100m2 full đồ giá 7 tỷ bao sổ - DT 100m2 nguyên bản (view nội khu Đông Nam) giá 7.35 tỷ bao sổ - DT 114m2 giá 7.6 tỷ đồ cơ bản bao sổ (W2) - DT 114m2 giá 7.7 tỷ nguyên bản bao sổ (W1) - DT 132m2 giá 8.950 tỷ nguyên bản bao sổ (W1) - DT 136m2 giá 8.5 tỷ nguyên bản bao sổ - DT 138m2 giá 8.8 tỷ nguyên bản bao sổ - DT 142m2 giá 9 tỷ nguyên bản bao sổ II. Có hỗ trợ vay ngân hàng : - MB quân đội, BIDV, Vietcombank - Giải ngân tối đa 70% giá trị căn hộ - Thủ tục nhanh gọn, uy tín III. Liên hệ để được hỗ trợ xem nhà & đàm phán trực tiếp : - Phone : 0988539859 (Em Dung)

Xem thêm

Liên hệ:

098 853 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
81,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Wisteria, Đ. Quốc lộ 32, X. Kim Chung, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội

Mr Đạt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Em Dung chuyên hỗ trợ mua bán CH chung cư Wisteria - có hỗ trợ ngân hàng - sẵn sổ, giao dịch ngay : - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.