Bán CC 3PN tại Thăng Long Capital, 5,8 tỷ, 96,8 m2 hàng hot giá cực chất

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Do đã đặt cọc mua liền kề chuẩn bị đến hạn thanh toán nên chủ nhà cần đẩy bán cực gấp. Với giá chỉ 5,9 tỷ, đây là cơ hội hiếm có dành cho khách quan tâm căn 3PN toà T3 + Diện tích: 96,8 m2 + Số phòng ngủ: 3PN + Số toilet: 2WC + Hướng cửa: Bắc + Hướng ban công: Nam + Nội thất nguyên bản theo cđt bàn giao Chi tiết dự án Dự án Thăng Long Capital được đầu tư bởi Công ty CP Đầu tư kinh doanh và phát triển hạ tầng KCN Phúc Hà, với thiết kế 35 tầng và chỉ 18 căn hộ mỗi mặt sàn, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái cho cư dân. Tiện ích nội khu bao gồm trung tâm thương mại, phòng tập GYM, Spa, bể bơi, lối dạo bộ, cửa hàng cafe, cùng trường mầm non và hệ thống an ninh. Gần các khu chợ, trường học, bệnh viện và công viên như Thiên Đường Bảo Sơn, Nam An Khánh. Liên hệ sđt/zalo : 0904832323 ( Nguyễn Văn Bằng )

Xem thêm

Liên hệ:

090 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
96.8 m²
60,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Thăng Long Capital, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
MB

Mr Bằng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN tại Thăng Long Capital, 5,8 tỷ, 96,8 m2 hàng hot giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.