Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư Tân Việt Tower, 3,25 tỷ, 82m2, 2PN, 2WC, Hoài Đức, Hà Nội - Hot

Ngày đăng: 17/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Tân Việt Tower tọa lạc tại Đường Quốc Lộ 32, Xã Hoài Đức mới, nằm giữa Vành Đai 3,5 Vành Đai 4. Với diện tích 82m2, căn hộ này bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thích hợp cho gia đình hoặc nhóm người nhỏ. + Giá bán: 3,25 tỷ VND. + Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Tây Bắc. + Nội thất: Cơ bản, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường... Căn hộ nổi bật với thiết kế thông minh, mang lại không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho người mua. Thông tin thêm về dự án: + Tên dự án: Tân Việt Tower. + Vị trí: Khu nhà ở Đức Thượng, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức, TP. Hà Nội, đối diện Khu đô thị Tân Tây Đô, cạnh mặt đường Quốc lộ 32, cách Nhổn 3,5km, cách Mỹ Đình 15 phút đi ô tô. + Chủ đầu tư: Tân Việt Tower. + Tiện ích: Khuôn viên cây xanh, khu vui chơi giải trí, 5 tầng thương mại dịch vụ (siêu thị, chăm sóc sức khỏe, nhà trẻ), mật độ xây dựng thấp, không gian thoáng đãng. + Thiết kế: 2 tòa tháp A và B cao 30 tầng, tổng diện tích sàn xây dựng 37.500m2, mỗi sàn có 10 căn hộ với diện tích từ 78m2 đến 115m2, thiết kế 2 hoặc 3 phòng ngủ. Gọi ngay để biết thêm chi tiết và có cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ Vũ Anh Ngọc qua số điện thoại 0795768768

Xem thêm

Liên hệ:

079 576 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
39,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tân Việt Tower, Đ. Quốc lộ 32, X. Đức Thượng, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
CH

Chị Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư Tân Việt Tower, 3,25 tỷ, 82m2, 2PN, 2WC, Hoài Đức, Hà Nội - Hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.