Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Golden An Khánh 32T, 4 tỷ VND, 59.5m2, 2PN, 1WC

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ đầu tư tự hào giới thiệu căn hộ tại The Golden An Khánh 32T, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội. Căn hộ chung cư này có diện tích 59.5 m2, thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, phù hợp cho gia đình nhỏ. Giá bán là 4 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Căn hộ bao gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, không gian sống thoải mái và tiện nghi. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần nhiều siêu thị như Winmart, T-Mart. - Công viên Nam An Khánh, Thiên Đường Bảo Sơn gần kề, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. - Trường mầm non An Khánh B tạo điều kiện thuận lợi cho các gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0335567859 hoặc gặp Lịch Nguyễn.

Xem thêm

Liên hệ:

033 556 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 1 WC
59.5 m²
67,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Golden An Khánh, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
LN

Lịch Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Golden An Khánh 32T, 4 tỷ VND, 59.5m2, 2PN, 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.