Tin đăng đã hết hạn.

Tôi chính chủ bán căn góc ba phòng ngủ tòa gemek premium An Khánh full nội thất đầy đủ, sẵn sổ

Ngày đăng: 24/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cần thanh khoản căn góc 3PN hoa hậu toà Gemek Premium An Khánh , mặt đường Lê Trọng Tấn Diện tích 95,8m tim tường, 89m sử dụng thiết kế 3Pn 2wc Cửa Đông Bắc ban công Đông , Tây Nam Nội thất full đầy đủ như hình, sẵn sổ giao dịch ngay Lh để xem nhà 0975605935 Có hỗ trợ khách vay tối đa 70% lãi suất thấp

Xem thêm

Liên hệ:

097 560 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,78 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
60,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Gemek Premium, P. Lê Trọng Tấn, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
ĐA

Đinh Hải An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ bán căn góc ba phòng ngủ tòa gemek premium An Khánh full nội thất đầy đủ, sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.