Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Wisteria, 63 triệu VND/m2, 136 m2, view đẹp, Hoài Đức, Hà Nội. Căn duakey

Ngày đăng: 23/09/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chung cư The Wisteria tọa lạc tại 32, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 136 m2, căn hộ mang đến không gian rộng rãi, thoáng đãng, thích hợp cho gia đình. Điểm nổi bật: - Giá chỉ 63 triệu VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng. Tạo dòng tiền tốt. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. - Phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa Hoài Đức, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. - Chỉ cách Winmart + vài phút đi bộ, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem căn hộ tại 0394762569 - Mss Nhung.

Xem thêm

Liên hệ:

039 476 ****

Vị trí bản đồ

8,57 tỷ

136 m²
63,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Wisteria, Đ. Quốc lộ 32, X. Kim Chung, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
EN

Em Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Wisteria, 63 triệu VND/m2, 136 m2, view đẹp, Hoài Đức, Hà Nội. Căn duakey - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.