Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 1WC tại CT Number One, 2,58 tỷ. Liên Hệ: 0374880602

Ngày đăng: 10/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại CT Number One, Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội. Giá bán: 2,58 tỷ VND, diện tích 55,5m2. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Căn hộ có thiết kế hiện đại với không gian mở, tạo cảm giác thoáng đãng. Có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Trang bị điều hòa, tủ lạnh, giường... Gần trường tiểu học Vân Canh, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Gần chợ và siêu thị Winmart+, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! 0374880602, Nguyễn Thu.

Xem thêm

Liên hệ:

037 488 ****

Vị trí bản đồ

2,58 tỷ

2 PN, 1 WC
55.5 m²
46,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT Number One, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
KC

Kim Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 1WC tại CT Number One, 2,58 tỷ. Liên Hệ: 0374880602 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.