Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Splendora An Khánh 2 phòng ngủ (đã cải tạo thành 3 phòng ngủ) full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 20/08/2025

6.1
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Splendora An Khánh 2N (đã cải tạo thành 3N) full nội thất cao cấp 

  • Diện tích: 109m²
  • Thiết kế: 2 phòng ngủ đã cải tạo thành 3 phòng ngủ, không gian hợp lý, tiện lợi cho gia đình
  • Nội thất: Full đồ mới tinh, xịn – hiện đại, chỉ việc xách vali vào ở
  • View: Nội khu thoáng đẹp, mát mẻ
  • Tiện ích: Mật độ thang máy thấp, an ninh đảm bảo, dịch vụ cao cấp Splendora

Giá bán: 7.5 tỷ (bao toàn bộ chi phí, thuế phí sang tên) - Có thương lượng cho khách thiện chí

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và giữ căn đẹp: 0336 995 559

Xem thêm

Liên hệ:

033 699 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3 PN, 2 WC
109 m²
68,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Splendora An Khánh 2 phòng ngủ (đã cải tạo thành 3 phòng ngủ) full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.