Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật quỹ căn đối tác bán giá bằng giá trị HDMB hoặc thấp hơn tại chung cư The Wisteria.

Ngày đăng: 12/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cập nhật quỹ căn đối tác bán giá bằng giá trị HDMB hoặc thấp hơn tại chung cư The Wisteria. 1 căn 99m2 thiết kế 3pn2wc có cửa vào ĐN hiện đang có giá 6.3 tỷ giá 102% và bao phí sang tên. 2 căn 108.7m2 thiết kế 3pn3wc có ban công TN hiện đang có giá 7.430 giá 102% và bao phí sang tên. 3 căn 114m2 thiết kế 3pn2wc có cửa vào ĐN hiện đang có giá 7.280 tỷ giá 102% và bao phí sang tên. 4 căn 138,5m2 thiết kế 3pn3wc có cửa vào ĐN hiện đang có giá 8.170 tỷ giá 102% và bao phí sang tên. 5 căn 142m2 thiết kế 4pn3wc có ban công ĐN hiện đang có giá 8.050 tỷ giá 102% và bao phí sang tên. 6 căn 142m2 thiết kế 4pn3wc có ban công ĐN view TTTP có giá 8.430 tỷ giá 102% và bao phí sang tên. -Hỗ trợ vay bank: 70% giá trị căn hộ. - Thời gian vay: Tối đa 40 năm. - Ân hạn gốc: 5 năm. - Lãi suất: 5.5% trong vòng 3 năm. Ngoài ra em vẫn có quỹ căn cho thuê và chuyển nhượng tại chung cư #THE_WISTERIA.

Xem thêm

Liên hệ:

098 809 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,05 tỷ

4 PN, 3 WC
142 m²
56,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Wisteria, Đ. Quốc lộ 32, X. Kim Chung, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
MH

Mai Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật quỹ căn đối tác bán giá bằng giá trị HDMB hoặc thấp hơn tại chung cư The Wisteria. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.