Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 3PN - 150m2 tầng cao đẹp tại CC Essensia - KĐT Bắc An Khánh

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn chung cư cao cấp tại tòa Essensia - KĐT Mailand Hanoi City. - Diện tích 150,7m2 (sổ đỏ chính chủ). - Nhà đã hoàn thiện, hiện đang cho thuê, thiết kế 3PN - 3VS. - Giá bán 8,2 tỷ (thu về) có thương lượng nếu khách thiện chí. Liên hệ em Huy 0965556384 để được hỗ trợ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 555 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
150.7 m²
54,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hữu Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 3PN - 150m2 tầng cao đẹp tại CC Essensia - KĐT Bắc An Khánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.