Tin đăng đã hết hạn.

3 ngủ 95m2, full nội thất đẹp, giá chỉ 6,050 tỷ, hỗ trợ lãi suất chỉ từ 5,5%

Ngày đăng: 18/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

3 ngủ 95m2, full nội thất đẹp, giá chỉ 6,050 tỷ, hỗ trợ lãi suất chỉ từ 5,5% - Diện tích 95m² (thông thủy), 3 ngủ 2wc - Ban công đông nam - Chủ để lại toàn bộ nội thất đẹp - Giá bao thuế phí 6,050 tỷ (5% giá HĐMB khách tự đóng trực tiếp cho chủ đầu tư) - VCB và BIDV bảo lãnh dự án, hỗ trợ lãi suất chỉ từ 5,5% Liên hệ em Hà 0989629258 để được hỗ trợ trực tiếp. Em Hà có đầy đủ quỹ căn tại Moonlight giá tốt, tìm căn phù hợp với nhu cầu của anh chị. Em Hà cũng hỗ trợ đầy đủ thủ tục từ đặt cọc, ngân hàng, công chứng, đóng thuế và làm việc với chủ đầu tư, anh chị chỉ cần yên tâm nhận nhà và chuyển vào ở.

Xem thêm

Liên hệ:

098 962 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,05 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
63,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Moonlight 1 (Moonlight An Lạc), Đ. Vân Canh, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
MH

Ms Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3 ngủ 95m2, full nội thất đẹp, giá chỉ 6,050 tỷ, hỗ trợ lãi suất chỉ từ 5,5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.