Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp trong ngày 25: 2N full đồ chỉ 3.4tỷ 70m2 view đẹp hợp K. Tế bạn trẻ Gemek cách Bigc 5km

Ngày đăng: 05/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Là Kỹ sư từng ở nước ngoài, nên mình rất thích ở chung cư cao tầng cho thoáng mát, view đẹp, văn minh, nhưng do chuyển công việc gấp nên mình cần bán nhanh chỉ trong ngày 25 CH Gemek mình ở rất có lộc. Vị trí: Căn hộ thuộc tòa nhà có vị trí đắc địa về giao thông: Trên trục đường Lê Trọng Tấn giao Đại lộ Thăng Long, thuộc khu Đô thị mới An Khánh Hoài Đức đối diện Vin Smart, đễ dàng kết nối các tuyến đường huyết mạch: Cách trung tâm hội nghị Quốc Gia + bến xe + sân vận động Mỹ Đình, trung tâm thương mại Big C Nguyễn Chí Thanh; Cầu Giấy trường đại học Thương Mại, Sư Phạm, Đại học công nghiệp, tòa nhà Keangnam... Khu Cầu Giấy trên dưới 5Km, nên rất phù hợp các bạn đang công tác khu vực này. Thông tin chi tiết căn hộ: Cửa: Tây Bắc, ban công: Tây Nam, nên nhà rất thoáng, mát, view tuyệt đẹp. Được mua suất ưu đãi nhưng do thay đổi công việc gấp, không có nhu cầu sử dụng nữa và cần ổn định công việc mới trong tuần, nên gia đình quyết định bán nhanh nên bán rẻ so với các căn cùng khu vực 200 triệu, cho khách thiện chí mua nhanh chỉ trong ngày 20, khách mua về ở luôn, không phải mất thời gian sửa chữa. Vì Gia đình mua từ đợt đầu nên đã thuê thiết kế nội thất rất tỉ mỉ, cẩn thận, nhà có trần thạch cao, hệ thống đèn trang trí, tủ bếp, bếp hút mùi, sofa, bộ bàn ăn, tivi tủ lạnh máy giặt, tủ quần áo các phòng, tủ giấy, 3 điều hòa, nóng lạnh, rèm lưới an toàn, nhà mình để hết cho gia chủ mới các bạn mua về ở luôn. Mình cần bán nhanh nên cắt lỗ sâu, vì vậy đang nhiều khách quan tâm, nên mình sẽ ưu tiên gia lộc cho khách thiện chí mua nhanh chỉ trong ngày 20. Giá: 3.4 tỷ (mình miễn trung gian môi giới làm phiền). Rất hân hạnh được đón tiếp. Liên hệ chủ nhà: C. Phương Anh: 0985740819

Xem thêm

Liên hệ:

098 574 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
48,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gemek Tower, P. Lê Trọng Tấn, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thanh Lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp trong ngày 25: 2N full đồ chỉ 3.4tỷ 70m2 view đẹp hợp K. Tế bạn trẻ Gemek cách Bigc 5km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.