Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 109m2, tầng trung, giá 6,1 tỷ thu về, nhà hoàn thiện, sổ đỏ. Sẵn HĐ thuê. 0985302497

Ngày đăng: 29/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn 109m2 chung cư Essensia Splendora An Khánh. 6,1 tỷ thu về. - Ban công Đông view nội khu, trường học. - Tầng đẹp, số đẹp. - Nhà hoàn thiện cơ bản, sẵn HĐ cho thuê. - Tiện ích xanh, cao cấp, đầy đủ. - Mật độ thấp, chỉ 4 căn/sàn/2 tháng máy. - Hầm đẻ xe thoải mãi, mỗi nhà 1 - 2 slot oto. - Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. - Cam kết mua là lời luôn. - Ban quản lý Savil chuyên nghiệp. - Liên hệ em Huệ Splendora: 0985302497 để đi xem nhà và nhanh tay sở hữu ngay tài sản giá trị sinh dòng tiền.

Xem thêm

Liên hệ:

098 530 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

2 PN, 2 WC
109 m²
55,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Thị Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 109m2, tầng trung, giá 6,1 tỷ thu về, nhà hoàn thiện, sổ đỏ. Sẵn HĐ thuê. 0985302497 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.