Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 138m2 - 3PN, view Đông Nam đẹp nhất dự án, tầng trung tại The Wisteria

Ngày đăng: 20/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 138m2 tại chung cư The Wisteria - Diện tích 138m², thiết kế đẹp với 3PN 3WC. - Thích hợp cho gia đình thích không gian rộng rãi. - Hướng Đông Nam đẹp nhất dự án. - Tầng trung view thoáng, không bị che chắn. - Giá 7,575 tỷ (bao thuế phí 102%). - Hỗ trợ vay bank 70% | Ưu đãi LS 5.5% cho 3 năm đầu | Ân hạn gốc 5 năm đầu. * Anh/ chị quan tâm liên hê em Tiến: 0862292022

Xem thêm

Liên hệ:

086 229 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,58 tỷ

3 PN, 3 WC
138 m²
54,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Wisteria, Đ. Quốc lộ 32, X. Kim Chung, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TN

Toàn Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 138m2 - 3PN, view Đông Nam đẹp nhất dự án, tầng trung tại The Wisteria - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.