Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp căn 3PN 2VS tầng 12 toà Gemek 2 diện tích 89m2. Ban công Tây Nam nhà đồ cơ bản

Ngày đăng: 09/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tòa Gemek 2. 89m2. 3PN 2VS. Ban công Tây Nam cửa Đông Bắc. Đồ cơ bản. Tầng 12 đẹp. Zalo e xem nhà chốt căn 0965679686

Xem thêm

Liên hệ:

096 567 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
49,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Gemek Premium, P. Lê Trọng Tấn, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp căn 3PN 2VS tầng 12 toà Gemek 2 diện tích 89m2. Ban công Tây Nam nhà đồ cơ bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.