Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 3PN, 2WC chỉ với 5,15 tỷ tại An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

Ngày đăng: 12/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội, diện tích 80 m2, được thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ có hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Giá chỉ 5,15 tỷ VND.

Điểm đặc biệt của căn hộ này bao gồm các trang thiết bị nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... giúp tiết kiệm thời gian và chi phí cho người sử dụng. Sống tại đây, cư dân sẽ được tận hưởng cuộc sống tiện nghi với các tiện ích sẵn có.
- căn hộ có ban công TN cửa vào ĐB. view trực diện xuống khu liền kề. dự án rất nhiều cây xanh mát.
- chung cư nằm sát đường vành đai 3.5

Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận tiện với các trung tâm thương mại như WinMart+ và các trường học như Trường Tiểu học Nam Từ Liêm, St. Paul American School Hanoi, trường liên cấp Đoàn Thị Điểm, gần rất nhiều các trường học công quanh dự án ....

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà, vui lòng liên hệ Mai Hoa qua số điện thoại 0988098387.

Xem thêm

Liên hệ:

098 809 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
64,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
An Lạc Green Symphony (Khu đô thị đại học Vân Canh), X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
MH

Mai Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 3PN, 2WC chỉ với 5,15 tỷ tại An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.