Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3 ngủ diện tích 93m2 giá tốt nhất chung cư Moonlight An lạc

Ngày đăng: 06/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chỉ 5,98 tỷ bao thuế phí cho căn 3 ngủ, cam kết giá tốt nhất Moonlight 1, An Lạc.

Thông tin căn hộ:
- Diện tích 93m², gồm 3 ngủ + 1 khách + 1 bếp + 2 vệ sinh.
- Tầng trung, nhà thoáng đón gió
- Nội thất cơ bản từ CĐT: 4 điều hoà, 2 nóng lạnh, bếp từ, hút mùi, tủ bếp, tủ nhà tắm trên dưới.
- Giá chỉ 5,98 tỷ - bao toàn bộ thuế phí.

Tiện ích xung quanh:
- Đầy đủ tiện ích: Bể bơi trong nhà, ngoài trời, gym, yoga, khu vui chơi, xe đạp, chèo thuyền kayak, đạp vịt, siêu thị trường học...
- Trường Đoàn Thị Điểm liên cấp từ mầm non - cấp 3 xây dựng trong nội khu, tháng 9/2025 khai giảng cấp 1.
- Gần các trường công mầm non Vân Canh, cấp 1 Xuân Phương...
- Khuôn viên ngập tràn cây xanh, mật độ xây dựng chỉ 25%.

Ngoài ra em còn các quỹ căn 2 ngủ, 3 ngủ giá tốt nhất tại Moonlight được cập nhật hàng ngày. Anh/chị liên hệ em để được tư vấn ạ.
+ Hỗ trợ mọi giấy tờ, thủ tục.
+ Cam kết giá tốt nhất.
+ Bảng hàng độc quyền, hỗ trợ 24/7.
+ Hỗ trợ nếu khách hàng có nhu cầu chuyển nhượng hoặc cho thuê.
Hotline: 0398624968

Xem thêm

Liên hệ:

039 862 ****

Vị trí bản đồ

5,98 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
64,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Moonlight 1 (Moonlight An Lạc), Đ. Vân Canh, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
MT

Ms Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3 ngủ diện tích 93m2 giá tốt nhất chung cư Moonlight An lạc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.