Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chung cư: căn hộ tòa W3, tầng 10, căn 07 - 3N3VS - 138,6m2 thông thủy

Ngày đăng: 12/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- The Wisteria Hinode Kim Chung Di Trạch
- Tổng diện tích: 138,6m2 thông thủy - 3N3VS
- Tiện ích: bể bơi, khu vui chơi thoáng mát, rộng

Xem thêm

Liên hệ:

036 968 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 3 WC
138.62 m²
54,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PV

Phạm Hằng Vinhomes

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chung cư: căn hộ tòa W3, tầng 10, căn 07 - 3N3VS - 138,6m2 thông thủy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.