Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Gemek 2 diên tích 66,6 full đồ tầng trung giá 3525 tỷ

Ngày đăng: 04/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN CĂN HỘ GEMEK 2 - 66,6m FULL NỘI THẤT - GIÁ 3,525 TỶ
Diện tích: 66,6m
Hướng: Ban công Đông Nam, cửa Tây Bắc
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp riêng biệt
Nội thất: Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở ngay
Tiện ích khu vực: Dân trí cao, an ninh tốt, gần trường học, siêu thị, giao thông thuận tiện

Giá bán: 3,525 tỷ
Liên hệ 0832345615

Xem thêm

Liên hệ:

083 234 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,53 tỷ

2 PN, 2 WC
66.6 m²
53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gemek Premium, P. Lê Trọng Tấn, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
k

khánh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Gemek 2 diên tích 66,6 full đồ tầng trung giá 3525 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.