Tin đăng đã hết hạn.

NOXH THT NewCity Lai Xá cách ĐHCN 1km

Ngày đăng: 26/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ NHÀ Ở XÃ HỘI THƯƠNG MẠI THT NEWCITY - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT

- Phòng ở tầng 14 THT NEWCITY -
Diện tích 49m2; Giá #1tỷ500

D/c: LAI XÁ - HOÀI ĐỨC ( Cách ĐH CÔNG NGHIỆP 1km)

Ưu điểm:
Không gian sáng sủa nhờ có cửa sổ và ban công.
Đón ánh sáng tự nhiên tốt.
Trần cao, không gian thoáng đãng.
Bố cục hợp lý, có thể dễ dàng cải tạo hoặc trang trí lại theo ý muốn.
Cách trường ĐH lớn (ĐHCN, ĐH THÀNH ĐÔ,)
Gần chợ, thuận tiện giao thông đi lại, gần cây xăng, BV Hoài Đức.
An ninh bảo vệ 24/7, bãi xe rộng rãi.
Có camera an ninh mỗi tầng
Khuôn viên cây xanh và có sân chơi cho trẻ em.
Đảm bảo an toàn cháy nổ

Pháp lý:
Hợp đồng mua bán/chuyển nhượng hợp lệ
Chưa có sổ mua bán bằng hình thức ủy quyền công chứng hợp pháp
Hỗ trợ trọn gói thủ tục mua bán, sang tên nhanh gọn, rõ ràng,

Anh chị quan tâm thiện chí vui lòng nhắn tin cho em hoặc liện hệ em theo phương thức liên hệ.

Xem thêm

Liên hệ:

037 296 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
30,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
THT New City, Đ. Lai Xá, X. Kim Chung, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Hữu Bằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết NOXH THT NewCity Lai Xá cách ĐHCN 1km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.