Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Thăng Long Victory, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, 4,1 tỷ, 93m2

Ngày đăng: 03/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại Thăng Long Victory, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, căn hộ này có diện tích 93m2, 3PN và 2WC, được trang bị nội thất đầy đủ. Với hướng cửa chính Đông và ban công Tây Bắc, căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn giúp đón gió mát mẻ cả ngày. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho cuộc sống tại đây.

Căn hộ có giá 4,1 tỷ VND, thích hợp cho những ai tìm kiếm một nơi ở hiện đại, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi đầy đủ. Dự án Thăng Long Victory nổi bật với nhiều tiện ích nội khu như siêu thị, tạp hóa, nhà trẻ, khu vui chơi trẻ em, ngân hàng, spa và nhà thuốc. Cuộc sống tại đây sẽ rất tiện lợi với những dịch vụ xung quanh.

Giới thiệu thêm về dự án:
+ Thiết kế hiện đại với nhiều tòa nhà 25-32 tầng.
+ Tiện ích ngoại khu gần công viên Nam An Khánh, Thiên Đường Bảo Sơn chỉ 1km.
+ Gần các trung tâm thương mại lớn như The Garden và Big C Thăng Long.
+ Dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính như Đại lộ Thăng Long.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0917951628 với Ngô Hồng Nhung. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ chất lượng này!

Xem thêm

Liên hệ:

091 795 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
44,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Thăng Long Victory, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0917951628

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Thăng Long Victory, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, 4,1 tỷ, 93m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.