Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC tại Đường 70, Vân Canh, Hoài Đức, giá cực chất 4,35 tỷ

Ngày đăng: 30/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư này nằm tại Đường 70, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội. Diện tích rộng 68m2, rất thích hợp cho cuộc sống hiện đại. Căn hộ có 2PN, 2WC, hướng chính Nam và ban công Bắc. Nội thất đầy đủ với sofa, giường, tủ bếp, máy lạnh, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Giá chỉ 4,35 tỷ VND, quá hời cho một không gian sống lý tưởng.

Điểm nổi bật của căn hộ này là không gian thoáng đãng và thiết kế hiện đại. Mọi thứ đã được setup sẵn, chỉ cần dọn vào là ở. Căn hộ nằm trong khu vực yên tĩnh, thích hợp cho những ai muốn tránh xa ồn ào phố thị.

Giới thiệu tổng quan dự án
Dự án An Lạc Green Symphony tọa lạc tại Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội, được đầu tư bởi An Lạc. Dự án này có nhiều tiện ích như cafe, nhà hàng, shophouse, bể bơi, và không gian xanh. Hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, kết nối với các khu dân cư xung quanh, tạo nên một môi trường sống lý tưởng cho cư dân.

Gần các tiện ích như trường tiểu học Vân Canh, Winmart+, và nhiều điểm đến hấp dẫn khác. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ hoàn hảo.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: HỒNG NHUNG BĐS - 0981735686.

Xem thêm

Liên hệ:

098 173 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
63,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
An Lạc Green Symphony (Khu đô thị đại học Vân Canh), X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại Đường 70, Vân Canh, Hoài Đức, giá cực chất 4,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.