Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Thăng Long Victory An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

Ngày đăng: 11/11/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Rẻ nhất thị trường.
Căn ĐN2 - T2 Thăng Long Victory.
2PN 2WC.
Diện tích SD 55,3m².
Cửa Nam ban công Bắc.
Nhà full nội thất đầy đủ như hình, không được miễn.
Giá 2,790 tỷ thu nét, khách chịu sang tên 30tr + Môi giới 1%.
Sổ hồng chính chủ.
LH 0902 214 ***
Xem thêm

Liên hệ:

090 221 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,79 tỷ

2 PN, 2 WC
55.3 m²
50,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Thăng Long Victory, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TT

Trần Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Thăng Long Victory An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.