Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn Chung cư CỰC HIẾM 3 Phòng ngủ, ban công Đông Nam siêu thoáng mát quanh năm.

Ngày đăng: 29/10/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Mức giá 60 tr/m² với căn hộ chung cư cao cấp ( Mật độ cư dân thấp, Bể bơi ngoài trời, Trung tâm thương mại lên đến 5 tầng) đã tuyệt chủng tại Hà Nội, nay được bán tại cuối đường Cầu Diễn. Chỉ cần thanh toán 5.830 tỷ cho căn 3 ngủ hoa hậu, Full Slot để xe cho Gia chủ.

Căn hộ chung cư cách ĐH Quốc Gia 10' di chuyển, Sân vận động Mỹ đình 10' di chuyển, đường hè thông thoáng, di chuyển bằng tuyến Metro thuận tiện.

Nằm trong quần thể dự án rộng 150ha thì không thiếu Trường Liên cấp Archimedes, Hồ điều hòa rộng 6ha...
Diện tích 100m² với Ban công hướng Đông Nam đón gió và anh sáng tự nhiên cả 4 mùa.

Số tiền cần thành toán ngay: 5.830 tỷ (Bao phí sang tên, có thương lượng cho người thiện chí)

Tel/Zalo: 0847 155 ***Liên hệ ngay để đặt cọc)
Xem thêm

Liên hệ:

084 715 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,83 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
58,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư, văn phòng 222 Đội Cấn, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TM

Tran Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn Chung cư CỰC HIẾM 3 Phòng ngủ, ban công Đông Nam siêu thoáng mát quanh năm. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.