Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ 109m2 2PN CC Splendora Bắc An Khánh, đồ cơ bản, tầng cao, hướng mát

Ngày đăng: 12/10/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
_________________
* Diện tích rộng 109 m², thoải mái cho sinh hoạt gia đình.
* Ban công hướng Đông, lý tưởng để thư giãn và ngắm cảnh.
* Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách riêng.
* Pháp lý rõ ràng với Sổ đỏ, mang lại sự an tâm cho khách hàng.
* Nội khu riêng rộng thoáng mát, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện
* Giá bán chỉ 5,55 tỷ , bao toàn bộ phí
Liên hệ ngay 0369 888 *** e Chiến để biết thêm chi tiết!
Xem thêm

Liên hệ:

036 988 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

2 PN, 2 WC
109 m²
50,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PC

Phạm Văn Chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 109m2 2PN CC Splendora Bắc An Khánh, đồ cơ bản, tầng cao, hướng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.