(93,3m2 giá 6,3 tỷ(100%)) Căn góc hoa hậu view trực diện sông Hàn

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

(93,3m2 giá 6,3 tỷ(100%)) Căn góc hoa hậu view trực diện sông Hàn Thiết kế: 2PN - 2WC, không gian rộng rãi, tối ưu công năng Nội thất: Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp Ưu điểm nổi bật căn hộ Peninsula: View sông Hàn thoáng vĩnh viễn, đón gió mát quanh năm Vị trí trung tâm thành phố Đà Nẵng đáng sống Phù hợp ở thực, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư cho thuê cao cấp Tiềm năng tăng giá mạnh khi khu vực ven sông ngày càng khan hiếm quỹ đất Pháp lý: Rõ ràng, sở hữu lâu dài Liên hệ xem nhà & nhận chính sách tốt nhất: 0919292450Zalo/Viber/WhatsApp)

Xem thêm

Liên hệ:

091 929 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

2 PN, 2 WC
93.3 m²
67,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Thị Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết (93,3m2 giá 6,3 tỷ(100%)) Căn góc hoa hậu view trực diện sông Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.