Độc quyền - 3 căn hộ The Filmore Đà Nẵng.

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em lên hàng siêu phẩm cho cả nhà ạ. The Filmore. 2BR tầng 14, view thành phố, full nội thất: 12.668 tỷ Hàng sẵn sổ cầm tay, sang tên ngay và luôn

Xem thêm

Liên hệ:

077 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

12,67 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
178,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Văn Tám

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền - 3 căn hộ The Filmore Đà Nẵng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.