Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền quỹ Căn hộ Filmore đẹp nhất từ CĐT - Chỉ 10% nhận nhà ở ngay, cho thuê 500tr/năm

Ngày đăng: 09/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chỉ với 700 triệu bạn đã có chìa khóa bước vào một thế giới sống đỉnh cao bên sông Hàn Vốn bỏ ra chỉ 10% nhận nhà ở ngay, cam kết cho thuê lại từ 300-500tr/năm Thanh toán 10% = 700 triệu nhận nhà ở ngay tại căn hộ đẹp nhất Đà Nẵng Liên hệ ngay 0905550862 Ms Thư để xem căn hộ thực tế - số lượng còn rất giới hạn! Vị trí: The Filmore Đà Nẵng - căn hộ hạng sang nằm ngay vị trí đẹp nhất tại Thành phố Đà Nẵng. Mặt tiền đường Bạch Đằng, 1 bước là đến Phố đi bộ sầm uất, 1 bước đến sông Hàn. Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp Luxury. Sổ hồng sở hữu lâu dài. * Thông tin chi tiết quỹ căn độc quyền tại khu căn hộ The Filmore. - Tổng diện tích khu đất 1504,2m gồm 1 tòa cao 25 tầng (3 hầm) với mật độ xây dựng 55,6%. + Căn 2 phòng ngủ: 66 - Không gian yên tĩnh tuyệt đối, được bảo vệ 24/24. - Đơn vị quản lý vận hành hàng đầu thế giới là CBRE với an ninh 24/7. - Hồ bơi nhiệt bốn mùa rooftop. - Khu tiệc BBQ, phòng Cigar và phòng rượu tiếp khách VIP, tiện ích công nghệ Thụy Sĩ máy giảm stress Nucalm, Sauna tia hồng ngoại chống độc, gym Techno. - Thư viện, khu vui chơi sáng tạo cho trẻ em, sảnh đón khách tiêu chuẩn 5*. - Nhà hàng, cafe, cửa hàng tiện lợi. The Filmore không chỉ là nơi để ở mà là nơi định vị đẳng cấp của gia chủ. Tưởng tượng mỗi buổi sáng mở cửa ban công, ánh nắng nhẹ lướt qua lớp kính cong uốn lượn. Phía trước là sông Hàn lấp lánh bên trái là cầu Rồng, bên phải là biển cả xanh thẳm. Một không gian sống không phải ai cũng có thể chạm tới. Với chính sách thanh toán siêu nhẹ chỉ 10% nhận nhà, đây là thời điểm vàng để sở hữu biểu tượng sống đắt giá nhất Đà Nẵng Liên hệ ngay 0905550862 Ms Thư để xem căn hộ thực tế - số lượng còn rất giới hạn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 555 ****

Vị trí bản đồ

7,39 tỷ

2 PN, 2 WC
66.6 m²
110,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Filmore Đà Nẵng, Đ. Bạch Đằng, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
AT

Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền quỹ Căn hộ Filmore đẹp nhất từ CĐT - Chỉ 10% nhận nhà ở ngay, cho thuê 500tr/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.